search

Wasanni

Kalli wasannin da kuka fi so kai tsaye akan StreamOnSport

Gano Streamonsport

Streamonsport shafin yanar gizo ne na yawo kyauta a Faransa da Turai, wanda ya kware a watsa shirye-shiryen kai tsaye na duk matches na fannonin wasanni daban-daban. Ita ce lamba ɗaya dandali mai yawo akan wasanni na kan layi, yana ba da kyauta abin da tashoshin TV ke siyarwa akan Yuro ɗari da yawa a wata. Shafin kuma mujallar wasanni ce ta yanar gizo wacce ke ba da sabbin labaran wasanni na wannan lokacin, kamar maki, jadawalin gasa masu zuwa, da sauransu.

Streamonsport shafi ne da ke amfani da tallace-tallace da yawa don baiwa masu amfani damar kallon wasannin da ke kan tashoshin da ake biya kyauta. Don haka, tallace-tallacen kan layi na iya tsoma baki tare da kallo kuma wani lokaci suna ɗaukar ƙwayoyin cuta da malware. Don hana hakan, masu amfani za su iya amfani da software na VPN kuma su ba da damar fasalin tsaro da ke kare na'urarsu daga harin Intanet, wanda kuma zai ba su damar toshe tallace-tallace a kan bidiyon Streamonsport.

Streamonsport wani shafi ne na nunin wasannin motsa jiki a Faransa, wanda ke watsa shirye-shiryen wasanni daban-daban kai tsaye kamar gasar zakarun Turai, Ligue 1 na Faransa, Premier League da duk sauran gasar zakarun Turai. Baya ga ƙwallon ƙafa, shafin kuma shine mahimman adireshin don bin wasan tennis, ƙwallon kwando, rugby ko ma Formula 1.

Don samun damar Streamonsport, kawai bi hanyar haɗin da aka bayar a saman wannan shafin. Tun daga shekarar 2019, hanyoyin shiga rukunin yanar gizon sun yi yawa, amma yawancin ba sa aiki. Ana ba da shawarar yin amfani da software na VPN don shiga rukunin yanar gizon, saboda wannan yana ba da garantin iyakar tsaro don bayanan kan layi kuma yana ba ku damar ketare shinge daga masu aiki kamar Orange ko SFR.

Don amfani da Streamonsport, duk abin da za ku yi shine kallon al'amuran wasanni da kuka zaɓa kai tsaye ta zuwa "Rayuwa" akan mahallin gidan yanar gizon ko ta zaɓin horon wasanni da ke sha'awar ku. Shafin kuma yana ba da tashoshin talabijin ko wasanni kyauta. Masu amfani su yi taka tsantsan da rukunin yanar gizo na clone waɗanda ke da haɗari kuma kada su taɓa yin rajista akan rukunin yanar gizon Streamonsport saboda hakan na iya haifar da hukunci. A ƙarshe, ƙwarewa akan Streamonsport na gaskiya ne kuma na sirri, kamar yadda masu amfani za su iya yin wasa tare da bidiyon ta hanzarin yawo, cirewa ko cirewa, da dai sauransu.

Talla wani gefe ne na Streamonsport, amma masu amfani za su iya toshe su ta hanyar sanya rukunin yanar gizon akan mai toshe tallan su ko kuma kashe shi kawai.

Streamonsport yana ba da wasanni iri-iri na rayuwa ciki har da ƙwallon ƙafa, Tennis, Kwando, Rugby, Formula 1, Dambe, UFC, Snooker da ƙwallon hannu. Don haka shafin yana nufin masu sha'awar wasanni gabaɗaya, yana ba da zaɓi iri-iri don kowane dandano. Bugu da kari, rukunin yana ba da tashoshi na gabaɗaya kamar Canal+, TF1, France 2 da Canal+ Décalé. A takaice, Streamonsport cikakken rukunin yanar gizon wasanni ne wanda ke ba da nau'ikan nau'ikan wasannin motsa jiki.

Adireshin

fasaloli

Online

ranking

price

Manyan Madadin Streamonsport a cikin 2023

Kalli mafi kyawun fina-finai da ke yawo ba tare da asusu ba a cikin VF Kyauta kuma ku rayu cikin ingancin 1080p Ultra HD 4K.
Yawo na wasanni kai tsaye

Bidiyo masu alaƙa

Gano wasu kayan aikin Wasan ƙwallon ƙafa, Yawo Wasanni

Kalli wasannin da kuka fi so kai tsaye akan StreamOnSport
Kalli jerin shirye-shiryenku da yawo na fina-finai kyauta
Zazzagewar DDL kyauta